Kayan aikin goge-goge-gefe guda ɗaya na Madaidaici
Bidiyo na Kayan aikin goge-goge guda ɗaya
Gabatar da Kayan aikin goge-goge guda ɗaya
Na'urar polishing na gefe guda ɗaya ne na kayan aiki na musamman da aka tsara don daidaitaccen kammala kayan aiki mai wuyar gaske. Tare da saurin haɓaka masana'antar semiconductor, optoelectronics, kayan aikin gani, da aikace-aikacen kayan haɓaka, buƙatun kayan aikin gogewa mai inganci da inganci ya zama cikin gaggawa. Injin goge-goge guda ɗaya yana amfani da motsin dangi tsakanin diski mai gogewa da faranti na yumbu don haifar da matsa lamba iri ɗaya akan farfajiyar aikin, yana ba da damar kyakkyawan tsari da ƙarewar madubi.
Ba kamar injunan goge goge na gefe biyu na gargajiya ba, injin ɗin goge gefe ɗaya yana ba da sassauci sosai wajen sarrafa girma dabam da kauri na wafers ko kayan aiki. Wannan ya sa ya dace musamman don kayan sarrafawa irin su silicon wafers, silicon carbide, sapphire, gallium arsenide, germanium flakes, lithium niobate, lithium tantalate, da gilashin gani. Madaidaicin da aka samu tare da irin wannan nau'in kayan aiki yana tabbatar da cewa abubuwan da aka sarrafa sun dace da ƙayyadaddun buƙatun microelectronics, LED substrates, da manyan ayyuka na gani.
Fa'idar Kayan aikin goge-goge guda ɗaya
Falsafar ƙira na injin goge-goge guda ɗaya yana jaddada kwanciyar hankali, daidaito, da inganci. Babban jikin injin yawanci ana yin shi da simintin gyare-gyare da ƙarfe na ƙirƙira, wanda ke ba da kwanciyar hankali mai ƙarfi na inji kuma yana rage girgiza yayin aiki. An karɓi manyan abubuwan haɗin gwiwar ƙasa da ƙasa don mahimman tsarin kamar injin juyawa, watsa wutar lantarki, da tsarin sarrafawa, tabbatar da ingantaccen aiki da tsawon rayuwar sabis.
Wani mabuɗin fa'ida yana cikin ƙa'idar aiki ta ɗan adam. Na'urorin goge-goge guda ɗaya na zamani suna sanye da ginshiƙan sarrafawa masu hankali, ƙyale masu aiki suyi saurin daidaita sigogin tsari kamar saurin gogewa, matsa lamba, da juyi. Wannan yana ba da damar yanayin sarrafawa sosai, wanda ke da mahimmanci ga masana'antu inda daidaito ke da mahimmanci.
Daga ra'ayi na versatility na tsari, kayan aiki na iya ɗaukar nau'ikan nau'ikan mashin ɗin, yawanci daga 50mm har zuwa 200mm ko mafi girma, dangane da ƙirar. Adadin jujjuyawar fayafai gabaɗaya ya faɗi tsakanin 50 zuwa 80 rpm, yayin da ƙimar wutar lantarki ya bambanta daga 11kW zuwa sama da 45kW. Tare da irin wannan nau'i mai yawa na jeri, masu amfani za su iya zaɓar samfurin da ya dace da bukatun samar da su, ko don dakunan gwaje-gwaje na bincike ko don manyan masana'antu.
Bugu da ƙari, samfuran ci-gaba sun ƙunshi kawunan gogewa da yawa, waɗanda ke aiki tare da tsarin sarrafa lantarki na servo. Wannan yana tabbatar da cewa duk shuwagabannin gogewa suna kiyaye saurin gudu yayin aiki, don haka haɓaka ingancin sarrafawa da yawan amfanin ƙasa. Bugu da ƙari, tsarin sanyaya da tsarin kula da zafin jiki da aka haɗa a cikin na'ura yana ba da tabbacin kwanciyar hankali na zafi, wanda shine muhimmin mahimmanci lokacin da ake hulɗa da kayan da ke da zafi.
Na'ura mai gyare-gyare na gefe guda ɗaya yana wakiltar mahimmancin kayan aikin masana'antu a cikin zamani na zamani na fasaha mai girma. Its hade da robust inji zane, hankali iko, Multi-material karfinsu, da kuma m surface karewa yi ya sa shi wani makawa kayan aiki ga kamfanoni da cibiyoyin bincike da bukatar high-daidaici surface shiri na ci-gaba kayan.
Siffofin Samfura na Kayan aikin goge-goge guda ɗaya
-
Babban Kwanciyar hankali: An jefa jikin injin kuma an ƙirƙira shi don tabbatar da tsayayyen tsari da ingantaccen kwanciyar hankali na aiki.
-
Matsakaicin abubuwan da aka gyara: Ƙaƙƙarfan matsayi na ƙasa da ƙasa, injina, da na'urori masu sarrafawa na lantarki suna ba da tabbacin tsawon rayuwar sabis da ingantaccen aiki.
-
Samfura masu sassauƙa: Akwai a cikin mahara jerin (305, 36D, 50D, 59D, da kuma X62 S59D-S) saduwa bambancin samar da bukatun.
-
Interface ta Mutum: Ƙungiyar aiki mai sauƙi-da-amfani tare da saitunan dijital don sigogi na gogewa, kunna gyare-gyaren girke-girke mai sauri.
-
Ingantacciyar sanyaya: Haɗaɗɗen tsarin sanyaya ruwa tare da madaidaicin na'urori masu auna zafin jiki don kula da yanayin gogewa.
-
Haɗin kai Multi-HeadIkon lantarki na Servo yana tabbatar da saurin aiki tare na kawunan gogewa da yawa don daidaiton sakamako.
Ƙayyadaddun fasaha na Kayan aikin goge-goge guda ɗaya
| Kashi | Abu | Jerin 305 | 36D Series | Tsarin 50D | Tsarin 59D |
|---|---|---|---|---|---|
| Disc na goge baki | Diamita | mm 820 | mm 914 | 1282 mm | 1504 mm |
| Faranti na yumbu | Diamita | mm 305 | mm 360 | mm 485 | mm 576 |
| Mafi kyawun Machining | Girman Kayan Aiki | 50-100 mm | 50-150 mm | 150-200 mm | 200 mm |
| Ƙarfi | Babban Motar | 11 kW | 11 kW | 18.5 kW | 30 kW |
| Yawan Juyawa | Disc na goge baki | 80 rpm | 65 rpm | 65 rpm | 50 rpm |
| Girma (L×W×H) | - | 1920×1125×1680mm | 1360×1330×2799 mm | 2334×1780×2759 mm | 1900×1900×2700mm |
| Nauyin Inji | - | 2000 kg | 3500 kg | 7500 kg | 11826 kg |
| Abu | Siga | Kayan abu |
|---|---|---|
| Diamita na Babban faifan goge baki | Φ1504 × 40 mm | SUS410 |
| Diamita na Disc (Kai) | Φ576 × 20 mm | SUS316 |
| Matsakaicin Gudun Babban Fayil ɗin goge baki | 60 rpm | - |
| Matsakaicin Gudun Kai na Babban Jifa | 60 rpm | - |
| Adadin Kawuna na goge baki | 4 | - |
| Girma (L×W×H) | 2350 × 2250 × 3050 mm | - |
| Nauyin Kayan aiki | 12 t | - |
| Matsakaicin Matsakaicin Rage | 50-500 ± kg | - |
| Jimlar Ƙarfin Dukan Na'ura | 45 kW | - |
| Ƙarfin lodi (kowane kai) | 8 h/φ 150 mm (6 ") ko 5 h/φ 200 mm (8") | - |
Kewayon Aikace-aikacen Kayan aikin goge-goge guda ɗaya
An tsara na'ura dongoge gefe gudana abubuwa iri-iri masu wuya da gagajewa, gami da:
-
Silicon wafers don na'urorin semiconductor
-
Silicon carbide don lantarki da lantarki substrates
-
Sapphire wafers don optoelectronics da agogon lu'ulu'u
-
Gallium arsenide don aikace-aikacen lantarki mai girma
-
Germanium flakes don infrared optics
-
Lithium niobate da lithium tantalate don abubuwan haɗin piezoelectric
-
Gilashin gilashin don ingantattun na'urorin gani da na'urorin sadarwa
Tambayoyin da ake Tambayoyi akai-akai (FAQ) na Kayan aikin goge-goge guda ɗaya
Q1: Menene kayan aikin injin goge-goge guda ɗaya?
Na'urar ta dace da wafers na siliki, sapphire, silicon carbide, gallium arsenide, gilashi, da sauran kayan gaggautsa.(Mahimman kalmomi: Na'ura mai goge baki, kayan karyewa)
Q2: Mene ne na hali polishing size size samuwa?
Dangane da jerin, polishing fayafai kewayo daga 820 mm zuwa 1504 mm a diamita.(Kalmomi: polishing disc, girman inji)
Q3: Menene adadin juyawa na diski mai gogewa?
Matsakaicin juyawa ya bambanta daga 50 zuwa 80 rpm, dangane da ƙirar.(Kalmomi: ƙimar juyawa, saurin gogewa)
Q4: Ta yaya tsarin kulawa ya inganta ingancin gogewa?
Injin yana amfani da ikon lantarki na servo don jujjuyawar kai mai aiki tare, yana tabbatar da matsa lamba iri ɗaya da tabbataccen sakamako.(Kalmomi: tsarin sarrafawa, shugaban gogewa)
Q5: Menene nauyi da sawun na'ura?
Nauyin injin yana daga ton 2 zuwa tan 12, tare da sawun ƙafa tsakanin 1360 × 1330 × 2799 mm da 2350 × 2250 × 3050 mm.(Kalmomi: nauyin injin, girma)
Game da Mu
XKH ya ƙware a cikin haɓaka fasahar fasaha, samarwa, da tallace-tallace na gilashin gani na musamman da sabbin kayan kristal. Kayayyakinmu suna hidimar kayan lantarki na gani, na'urorin lantarki na mabukaci, da sojoji. Muna ba da abubuwan haɗin gani na Sapphire, murfin ruwan tabarau na wayar hannu, Ceramics, LT, Silicon Carbide SIC, Quartz, da wafers kristal semiconductor. Tare da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kayan aiki, mun yi fice a cikin sarrafa samfuran da ba daidai ba, da nufin zama babban kamfani na kayan fasaha na optoelectronic.









