3inch Dia76.2mm sapphire wafer 0.5mm kauri C-jirgin sama SSP

Takaitaccen Bayani:

Sapphire na roba nau'i ne na kristal guda ɗaya na aluminum oxide (Al2O3). Yana da kaddarorin jiki na musamman da sinadarai kamar babban juriya na zafin jiki, juriya mai ƙarfi na thermal, ƙarfin ƙarfi, juriya mai ƙarfi, ƙarancin ƙarancin dielectric da ingantaccen rufin lantarki. Muna da 3inch sapphire, kauri 500um, SSP C-jirgin sama a hannun jari yanzu. Barka da zuwa tambaye mu!


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Muna ba da waƙa mai goge guda ɗaya da goge biyu (na gani da matakin Epi-shirye) wafers a wurare daban-daban, watau A-jirgin sama, R-jirgin sama, C-jirgin sama, M-jirgin sama da N-jirgin sama. Kowane jirgin sama na sapphire yana da kaddarori daban-daban da amfani, misali c-plane sapphire substrates ana amfani da su sosai don haɓakar fina-finan bakin ciki na GaN don laser diode da aikace-aikacen jagorar shuɗi. r-jirgin substrates ana amfani da ko'ina don heteroepitaxial girma na lantarki silicon bakin ciki fina-finan. Ana samun wafers a cikin nau'i daban-daban kamar 2", 3", 4, 6, 8", 12" kuma ana iya daidaita su bisa ga bukatun abokin ciniki.

Ƙayyadaddun wafer na Sapphire Tebur
Crystal Material AI203 Sapphire
Tsafta ≥99.999%
Crystal class Tsarin hexagonal, rhomboidal class 3m
Lattice akai-akai a=4.785A, c=12.991A
Diamita 2, 3, 4, 6, 8, 12 inch
Kauri 430um, 600um, 650um, 1000um, ko wasu kauri na musamman akwai.
Yawan yawa 3.98 g/cm 3
Ƙarfin Dielectric 4 x 105V/cm
Wurin narkewa 2303K
Thermal Conductivity 40 W/(mK) a 20 ℃
Ƙarshen Sama Gefe ɗaya a goge, an goge gefuna biyu (na gani a zahiri)
Canja wurin gani Don goge fuska biyu: 86%
Kewayon Canja wurin gani Don goge gefe biyu: 150 nm zuwa 6000 nm(Latsa nan don duba bakan)
Gabatarwa A, R, C, M, N

Game da kunshin wafers sapphire:

1. Sapphire waferis mai rauni. Mun tattara shi sosai kuma mun sanya shi mai rauni ta hanyar kaset. Muna isar da ta hanyar kyawawan kamfanoni na gida da na waje don tabbatar da ingancin sufuri.

2. Bayan samun wafers na sapphire, da fatan za a rike da kulawa kuma duba ko kwali na waje yana cikin yanayi mai kyau. A hankali buɗe kwalin na waje kuma duba ko akwatunan tattara kaya suna cikin jeri. Ɗauki hoto kafin ka fitar da su.

3. Da fatan za a buɗe kunshin injin a cikin ɗaki mai tsabta lokacin da za a yi amfani da wafern sapphire.

4. Idan aka sami ɓangarorin sapphire sun lalace yayin jigilar kaya, da fatan za a ɗauki hoto ko yin rikodin bidiyo nan da nan. KAR KA Ɗauki wafer sapphire da suka lalace daga cikin akwatin marufi! Tuntube mu da gaggawa kuma za mu magance matsalar da kyau.

Cikakken zane

ad (1)
ad (2)
ad (3)
ad (4)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana